www.Cable-Thailand.com/TH/Product/DENCO-DA-10/
DENCO ตู้เหล็กกันฝุ่น รุ่น DA-10 IP40 หนา 1.0 มม. 500x600x200 มม. กุญแจกด
DENCO-DA-10 มีสต็อกในประเทศไทย DENCO ตู้เหล็กกันฝุ่น รุ่น DA-10 IP40 หนา 1.0 มม. 500x600x200 มม. กุญแจกด DENCO DA Compact Enclosure DA-10 size 500x600x200 mm ราคา 2,200 บาท |
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม กรุณา Add Line @Solar-Thailand |
DENCO ตู้เหล็กกันฝุ่น รุ่น DA-10 IP40 หนา 1.0 มม. 500x600x200 มม. กุญแจกด Code : DENCO-DA-10 DENCO DA Compact Enclosure DA-10 size 500x600x200 mm ตู้เหล็กกันฝุ่น รุ่น DA จาก DENCO DA Compact Enclosure. มาตรฐานการกันฝุ่นกันน้ำ IP40 ประตูซีลด้วยยางโพลียูรีเทนรอบรอยต่อประตู พ่นเคลือบสีด้วยซิงค์ฟอสเฟส และระบบพ่นสีพาวเดร์โคตติ้ง มีช่องสำหรับใส่สายไฟด้านล่าง มี mounting plante ภายใน รวมน๊อตกราวน์สำหรับต่อสายดินเหล็กหนา 1.0 มม. สำหรับ DA 01-14 และหนา1.5 มม. สำหรับ DA 15-20 DENCO DA Compact Enclosure. TECHNICAL DATA- Push lock system- Door sealed with PU gasket- Internal mounting plate included- Fixing earth stud includedSPECIFICATIONMaterial :- Enclosure Steel sheet1.0 mm. (DA 01-14)1.5 mm. (DA 15-20)- Key lock Denco 59Lock - 01 (see page 65)Surface Finish :- Pre-treatmentby zinc phosphate process- Powder-coated in texture RAL 7032MAJOR APPLICATION- Dust contaiminated environments- Agriculture machines- Other machines |
Item specifics | |
| Model : | DA-10 |
| Brand : | DENCO |
| Country : | ไทย |
| Size : | 500 x 600 x 200 mm. |
| Material : | Steel sheet 1.0 mm. |