www.Cable-Thailand.com/TH/Product/NXB-63H-1P-50A/
MCB AC 50A 1Pole เบรกเกอร์ไฟฟ้า ตัดวงจรไฟฟ้า ไฟลัดวงจร 10KA CHINT
NXB-63H-1P-50A มีสต็อกในประเทศไทย MCB AC 50A 1Pole เบรกเกอร์ไฟฟ้า ตัดวงจรไฟฟ้า ไฟลัดวงจร 10KA CHINT MCB NXB-63H CHINT 50A 1P Miniature Circuit Breaker (10kA) code 813798 ราคา 260 บาท |
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม กรุณา Add Line @Solar-Thailand |
MCB AC 50A 1Pole เบรกเกอร์ไฟฟ้า ตัดวงจรไฟฟ้า ไฟลัดวงจร 10KA CHINT Code : NXB-63H-1P-50A MCB NXB-63H CHINT 50A 1P Miniature Circuit Breaker (10kA) code 813798 เบรกเกอร์ CHINT NXB-63H 10kA (MCB) 1 Pole มินิเบรกเกอร์ (MCB) CHINT รุ่น NXB-63H พิกัดทนกระแสลัดวงจร 10kA สำหรับป้องกันไฟฟ้าเกินและไฟฟ้าลัดวงจร ได้มาตรฐาน IEC60898-1 CHINT NXB-63H Miniature Circuit Breaker 10kA (MCB) CHINT NXB-63H Miniature Circuit Breaker (MCB) model with a 10kA short-circuit capacity. Provides overload and short-circuit protection. IEC60898-1 compliant. |
Item specifics | |
| Brand : | CHINT |
| Model : | NXB-63H-1P-63A |
| Country : | China |
| Pole : | 1P |
| Current : | 63A |