www.Cable-Thailand.com/TH/Product/NXMLE-125A-500ma/
RCCB 125A เบรกเกอร์กันดูด MCCB CHINT 25kA ตัดวงจรไฟฟ้า AC 3Pole เมื่อมีไฟรั่ว 100 200 300 500mA
NXMLE-125A-500ma มีสต็อกในประเทศไทย RCCB 125A เบรกเกอร์กันดูด MCCB CHINT 25kA ตัดวงจรไฟฟ้า AC 3Pole เมื่อมีไฟรั่ว 100 200 300 500mA NXMLE-411754 MCCB CHINT 125A 100 200 300 500mA AC 3P Residual Current Circuit Breaker ราคา 4,050 บาท |
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม กรุณา Add Line @Solar-Thailand |
RCCB 125A เบรกเกอร์กันดูด MCCB CHINT 25kA ตัดวงจรไฟฟ้า AC 3Pole เมื่อมีไฟรั่ว 100 200 300 500mA Code : NXMLE-125A-500ma NXMLE-411754 MCCB CHINT 125A 100 200 300 500mA AC 3P Residual Current Circuit Breaker เบรกเกอร์กันดูด CHINT รุ่น NXMLE-125A-500ma ป้องกันไฟรั่ว 100 200 300 500mA RCCB 125A เบรกเกอร์กันดูด MCCB CHINT รุ่น NXMLE-125A-500ma มีความสามารถในการตัดวงจรไฟฟ้าเมื่อมีไฟรั่ว 100 200 300 500mA ป้องกันการรั่วไฟและโครงสร้างทนทาน CHINT NXMLE-125A-500ma RCCB 125A Circuit Breaker provides reliable protection against electrical leakage and short circuits with 25kA short circuit capacity AC 3Pole RCCB 125A เบรกเกอร์กันดูด MCCB CHINT รุ่น NXMLE-125A-500ma มีความสามารถในการตัดวงจรไฟฟ้า AC 3Pole เมื่อมีไฟรั่ว 100 200 300 500mA ทำให้มั่นใจในความปลอดภัยจากการรั่วไฟ และมีโครงสร้างที่ทนทานเพื่อการใช้งานที่ยาวนาน The CHINT NXMLE Series RCCB Circuit Breaker is designed to provide reliable protection against electrical leakage and short circuits. It has a 25kA short circuit capacity and operates on an AC 3Pole system. This circuit breaker will automatically cut off the circuit when a leakage current of 100mA, 200mA, 300mA, or 500mA is detected, ensuring safety and durability for long-term use. |
Item specifics | |
| Model : | NXMLE125S/3300 |
| Brand : | CHINT |
| Country : | China |
| Rated current. : | 125A |
| Number of poles : | 3 Pole |
| Rated voltage Ue : | AC 380V/400V/415V |
| Rated insulation voltage Ui : | 800V |
| Short-circuit Icu : | 25 kA |
| Rated sensitivity In Adjust. : | 100mA 200mA 300mA 500mA |