www.Cable-Thailand.com/TH/Product/NXMLE-125S-80A-3P/
RCCB 80A เบรกเกอร์กันดูด MCCB CHINT 25kA ตัดวงจรไฟฟ้า AC 3Pole เมื่อมีไฟรั่ว 100 200 300 500mA
NXMLE-125S-80A-3P
RCCB 80A เบรกเกอร์กันดูด MCCB CHINT 25kA ตัดวงจรไฟฟ้า AC 3Pole เมื่อมีไฟรั่ว 100 200 300 500mAMCCB CHINT NXMLE 80A 100 200 300 500mA AC 3P Residual Current Circuit Breaker
มีสต็อกในประเทศไทย
MCCB CHINT NXMLE 80A 100 200 300 500mA AC 3P Residual Current Circuit Breaker
ราคา 4,000 บาท
Code : NXMLE-125S-80A-3P
    NXMLE-125A 3P RCCB AC เบรกเกอร์กันดูด MCCB CHINT ตัดวงจรไฟฟ้า เมื่อมีไฟรั่ว 100mA 200mA 300mA 500mA
  สินค้าพร้อมส่งในประเทศ
  สินค้าพร้อมส่ง เบิกจากคลังสินค้า
กลุ่มสินค้า : [ 149. เบรกเกอร์กันดูด RCCB NXMLE ]
รับชำระเงิน โอนเงินผ่านธนาคาร หรือ สแกน QRcode
Code : NXMLE-125S-80A-3P
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม
กรุณา Add Line @Solar-Thailand
ลูกค้าเก่าที่มีประวัติสั่งซื้อ สามารถคลิกลงตระกร้า ทำใบเสนอราคาด้วยตนเอง
Code : NXMLE-125S-80A-3P
Item specifics
Model   :   NXMLE125S/3300
Brand   :   CHINT
Country   :   China
Rated current.   :   80A
Number of poles   :   3 Pole
Rated voltage Ue   :   AC 380V/400V/415V
Rated insulation voltage Ui   :   800V
Short-circuit Icu   :   25 kA
Rated sensitivity In Adjust.   :   100mA 200mA 300mA 500mA
Download เอกสาร
    Product Datasheet NXMLE-125S-80A-3P
    Datasheet NXMLE-125S
รายการสินค้าที่เกี่ยวข้อง
กลุ่มสินค้า : เบรกเกอร์กันดูด RCCB NXMLE
Product Review : รีวิว สินค้า
RCCB 80A เบรกเกอร์กันดูด MCCB CHINT 25kA ตัดวงจรไฟฟ้า AC 3Pole เมื่อมีไฟรั่ว 100 200 300 500mAMCCB CHINT NXMLE 80A 100 200 300 500mA AC 3P Residual Current Circuit Breakerhttps://www.Solar-Thailand.co.th
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
NXMLE-125S-80A-3P : RCCB 80A เบรกเกอร์กันดูด MCCB CHINT 25kA ตัดวงจรไฟฟ้า AC 3Pole เมื่อมีไฟรั่ว 100 200 300 500mA   สต็อก 0
Visitors
Flag Counter
Contact
  • ตระกร้าสินค้า
  • แจ้งโอนเงิน
  097-965-9456   ( คุณ รณชัย )
  Solar-Thailand@hotmail.com
  Line.   @Solar-Thailand
  Wechat.   nctron
Office : เคเบิ้ล ไทยแลนด์
International shipping service.
ขาย RCCB 80A เบรกเกอร์กันดูด MCCB CHINT 25kA ตัดวงจรไฟฟ้า AC 3Pole เมื่อมีไฟรั่ว 100 200 300 500mA www.Cable-Thailand.com